Menene layin sarrafa karas zai iya yi?
Kayayyakin karas sun ƙunshi nau'ikan bitamin da ma'adanai daban-daban, musamman biotin, potassium, da bitamin A, bitamin K1, da bitamin B6 waɗanda ke da fa'ida sosai ga Lafiyar Jiki.
Danyen karas yana da mummunan dandano. Bayan an sarrafa shi ta hanyar layin sarrafa karas da EasyReal Tech ya samar, ana iya sarrafa sabbin karas zuwa nau'ikan kayan karas iri-iri, kamar: ruwan 'ya'yan itacen karas, ruwan 'ya'yan itacen karas mai mai da hankali, bangaren karas, karas puree, karas puree maida hankali, karamin karas puree, da sauransu.
Yayin da muke ci gaba da haɓakawa da haɓakawa, EasyReal Tech. koyaushe yana tsara layin samar da karas daban-daban don saduwa da ainihin kwastomomi daban-daban daidai da manyan ka'idodin Tarayyar Turai. Mai zuwa shine taƙaitaccen gabatarwa ga manyan matakai. Idan kuna da wasu tambayoyi, zaku iya tuntuɓar mu a kowane lokaci.
Yawancin lokaci ana tsaftace shi a matakai biyu. Da farko, an cire ƙasa a saman karas, sa'an nan kuma ana tsaftacewa na biyu don tabbatar da cewa karas da ke shiga sassan da ke gaba ya cika bukatun samarwa. Idan danyen kayan da aka riga aka wanke karas, ya isa a ɗauka da zarar an tsaftace shi.
Zabi karas da tarkace (ciyawar ciyawa, twigs, da sauransu) waɗanda ba a cire su ba yayin aikin tsaftacewa. Saboda rashin datti da yawa don cirewa a nan, don haka yawanci ana kammala wannan matakin akan mai ɗaukar bel ɗin raga da hannu.
3.Blanching da peeling:
An fi amfani da shi don sassauta saman karas don samar da peeling da ɓacin rai. Na'ura mai ci gaba da dafa abinci tana ɗaukar ruwan zafi don sarrafa karas da sassauta saman sa. Sa'an nan a kwasfa shi da sauƙi.
Karas ɗin da aka bare dole ne a niƙa kafin a shiga cikin preheater. EasyReal's hammer crusher ya rungumi fasahar Italiyanci,
Don yin ruwan 'ya'yan itace, matsi na bel shine ingantacciyar injin cirewa don zaɓi. Abokan ciniki za su iya yanke shawarar yin amfani da raka'a ɗaya ko biyu na matse bel don matse ruwan 'ya'yan itace sau ɗaya ko sau biyu bisa ga ainihin bukatunsu.
EasyReal's Pulping da na'ura mai tacewa za'a iya keɓance su bisa ga buƙatun abokin ciniki wanda ke ɗaukar fasahar Italiyanci kuma ya dace da daidaitattun Yuro. Ana iya amfani dashi don sarrafa nau'ikan 'ya'yan itatuwa da kayan marmari, kamar apples, pears, berries, kabewa, da sauransu.
Don samun tattara ruwan 'ya'yan itace karas, fadowar fim ɗin da ke faɗuwa zai zama dole. Nau'in tasiri guda ɗaya da masu ƙayataccen sakamako masu yawa suna samuwa don zaɓinku.
Don samun ma'auni na ɓangaren litattafan almara ko karas puree, dole ne a samar da evaporator mai watsawa ta tilastawa daidai da ainihin bukatun samarwa.
Muna da sterilizers daban-daban don zaɓinku.
Samfuran ruwan 'ya'yan itace suna buƙatar ɗaukar sterilizer tubular don haifuwa. Matsakaicin ɓangaren ɓangaren litattafan almara da karas puree za su yi la'akari da Tube a cikin bututu sterilizer saboda babban danko. EasyReal kuma na iya samar da nau'in sterilizer na faranti don samfuran ƙarancin danko.
Ana iya cika ruwan 'ya'yan itacen karas ko puree a cikin jakar aseptic don samun rayuwa mai tsayi. Injin cika jakar aseptic, samfurin haƙƙin mallaka na EasyReal, na iya aiki da kyau anan.
1. Karas ɓangaren litattafan almara/pure
2. Karas maida hankali ɓangaren litattafan almara/puree
3. Ruwan 'ya'yan itacen karas / ruwan 'ya'yan itace mai mayar da hankali
4. ruwan 'ya'yan itace mai daɗaɗɗen karas
5. Abin sha na karas
1. Main tsarin na karas ruwan 'ya'yan itace / ɓangaren litattafan almara samar line ne SUS304 ko SUS316L bakin karfe.
2. Key links na karas puree samar line rungumi kasa da kasa shahararsa iri.
3.Energy ceto da aiki mai dacewa aiwatar da zane na dukan bayani
4. Haɗin fasahar Italiyanci kuma ya dace da daidaitattun Yuro.
5. Domin rage dandano abubuwa da na gina jiki asarar rungumi dabi'ar Low-zazzabi injin evaporation.
6. Tsarin sarrafa Siemens mai zaman kansa yana samuwa don rage aiki da sarrafawa ta atomatik.
7. High yawan aiki, m samar, Automation digiri za a iya musamman
Shanghai EasyReal Machinery Co., Ltd, kafa a 2011, gwani a Manufacturing 'ya'yan itace da kuma kayan lambu aiki Lines, irin karas sarrafa line, karas ruwan 'ya'yan itace samar line da karas puree samar line. Muna mayar da hankali ga samar da masu amfani da cikakkun ayyuka daga R & D zuwa samar da masana'antu. Har yanzu mun sami CE takardar shaida, ISO9001 ingancin takardar shaida, SGS takardar shaida, da kuma da 40+ m ikon mallakar fasaha.
Godiya ga kwarewarmu da yawa 300+ duka keɓance maɓallin juyawa na 'ya'yan itatuwa da kayan marmari tare da damar yau da kullun daga 1 zuwa ton 1000 tare da tsarin haɓaka ƙasa da ƙasa tare da babban farashi mai tsada. Samfuran kamfanin sun sami yabo sosai daga sanannun manyan kamfanoni kamar Yili Group, Ting Hsin Group, Uni-Shugaba Enterprise, New Hope Group, Pepsi, Myday Dairy, da dai sauransu.